một nữa của yêu thương
chao` mừng bạn đến với 4rum. nếu đây la` lần đầu tiên vui lòng đăng ký

một nữa của yêu thương

có nhiều bạn đã nói rằng forum này chẵng có gì, không có gì hay. nhưng bạn đâu biết rằng chính kiến thức của bạn đã tạo nên giá trị cho forum..hãy chia sẽ những gì mình biết với mọi người bạn nhé

Trang Chínhquà tặng âm nhạCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
November 2017
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
27282930   
CalendarCalendar

Share | 

Những lời yêu thương đầy lãng mạn !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
only two
Đại nguyên soái

Bài gửiTiêu đề: Những lời yêu thương đầy lãng mạn !   Sun Jul 04, 2010 8:30 pm

Tình yêu luôn đem đến những điều ngọt ngào và thú vị ( ngoại trừ những nỗi buồn ).Mỗi người có nhiều cách khác nhau để biểu lộ tình cảm của mình với nửa kia của mình . Mọi người có thể tặng hoa và quà , gửi thư ,tin nhắn cho người ấy . Thế nhưng có một cách vô cùng dễ thực hiện ( nhưng cũng rất khó để làm được ) là nói những lời yêu thương với người ấy. Những lời nói yêu thương ấy sẽ làm cho nửa kia cảm động thực sự .
"Làm sao có thể bắt trời không mưa khi trời đầy mây đen ! Làm sao có thể bắt lá vàng không rơi khi mùa thu tới ! Làm sao có thể bắt anh không yêu em khi em còn sống trên cõi đời này ! Trên trái đất có hàng tỉ người nhưng anh chỉ yêu mình em thôi , chỉ mình em mà thôi !!!" ( Nghe xong củm động thật đấy ! Có cô gái nào mà không xiêu lòng trước những lời này chứ !)
"Em sẽ yêu anh đến chừng có thể , đến khi em không còn sống trên cõi đời và nếu thực sự có kiếp sau em vẫn muốn là một phần quan trọng trong cuộc đời của anh . Chúng ta sẽ mãi là một đôi , anh nhé !"
"Anh không cần em xinh đẹp , quý phái giống như phu nhân của một vị tổng thống hay tài giỏi như như một bà nghị sĩ .Anh chỉ cần em là vợ của anh , là mẹ của các con chúng ta và là người yêu anh mãi mãi mà thôi "
Xem lý lịch thành viên http://kinhcong.forumbelgik.com

Những lời yêu thương đầy lãng mạn !
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang